Sign in Welcome! Log into your account your username your password Forgot your password? Get help Password recovery Recover your password your email A password will be e-mailed to you. Homeกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ในโอกาสครบรอบ 68 ปี วันที่ 28 มกราคม 2566 กิจกรรม ขอแสดงความยินดีกับโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ในโอกาสครบรอบ 68 ปี วันที่ 28 มกราคม 2566 By admin February 3, 2023 0 1218 Share Facebook Twitter Pinterest WhatsApp ขอแสดงความยินดีกับโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ในโอกาสครบรอบ 68 ปี วันที่ 28 มกราคม 2566 สถานศึกษาที่บ่มเพาะคนคุณภาพสู่สังคม พวกเราภาคภูมิใจที่ได้เป็นลูกชมพู-เขียว Share Facebook Twitter Pinterest WhatsApp Previous articleสมาคมนักเรียนเก่าสามเสนวิทยาลัย ร่วมกิจกรรมตักบาตรวันสามเสนวิทยาลัยเมื่อวันที่ 28 มกราคม 2566 ณ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัยNext article admin RELATED ARTICLES กิจกรรม ผู้แทนคณะกรรมการสมาคมนักเรียนเก่าโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย นำสิ่งของจากการจัดกิจกรรมงานคืนสู่เหย้า ไปมอบที่โครงการร้านปันกัน โดย มูลนิธิยุวพัฒน์ ซ.อ่อนนุช 90 เขตประเวศ กทม. May 11, 2024 กิจกรรม นายธนกฤต ธงรัตกัมพล และนายวรินทร์ ศาสตรวาหา อุปนายกสมาคมนักเรียนเก่าสามเสนวิทยาลัย เป็นผู้แทนสมาคมฯ ร่วมต้อนรับ พร้อมกับมอบของที่ระลึกแก่ นางสาวจินต์จุฑา พรหมรักษ์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ที่อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย December 17, 2023 กิจกรรม สมาคมนักเรียนเก่าสามเสนวิทยาลัย ร่วมกับคณะผู้บริหารโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย และผู้นำองค์กรประชาคมทุกองค์กร ในพิธีบวงสรวงฯ บูรพาจารย์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ เพื่อขออนุญาตจัดสร้างเหรียญ รุ่น ”ที่ระลึกถวายพระนามพระพุทธไตรรัตนนายกโลกนาถ (หลวงพ่อสามเสน)“ December 17, 2023 LEAVE A REPLY Cancel replyLog in to leave a comment Most Popular ผลการประชุม ภาคี 6 ฝ่าย คณะกรรมการผ้าป่าการศึกษา ครั้งที่ 13/2566 วันที่ 27 มิถุนายน 2567 June 29, 2024 June 29, 2024 คุณธนกฤต ธงรัตกัมพล และคุณวรินทร์ ศาสตรวาหา เป็นผู้แทนสมาคมนักเรียนเก่าฯ มอบรางวัลและแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สร้างชื่อเสียงด้านวิชาการในระดับชาติปี 2566-2567 และนักเรียนที่ได้รับทุนฯ ไปศึกษาต่อต่างประเทศในระดับอุดมศึกษา June 24, 2024 เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม 2567 สมาคมนักเรียนเก่าสามเสนวิทยาลัย จัดการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2567 โดยมีสมาชิกสมาคมฯ ร่วมประชุมทั้งทาง online และ onsite จำนวน 89 คน ซึ่งการประชุมผ่านพ้นไปได้ด้วยดี May 30, 2024 Load more Recent Comments